4Leaf : Music Lover
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม

dogaomza
Janaru
Plugz
Mr.touch_blue_life
jackies
9 posters

Go down

ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Empty ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by jackies Tue Jun 19, 2007 1:50 pm

คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ตั้งกระทู้ๆนึง ในบอร์ดๆนึงแล้วมีคนมาด่าผมแบบนี้ครับ

แล้วต้องเอาชื่อเราไปใช้ให้เกิดอะไรขึ้นมาล่ะไอ้คนเกรียนจิงๆก้ไอ้แจ๊กนี่แหละเพราะเราไม่เคยเข้าmirc
ขำมากมายเลยดิไม่ชอบหน้ากันแล้วมาทำงี้เขาเรียกเกรียนเกรียนเกรียนแล้วก็เกรียน
จะตั้งชื่ออะไรไหงต้องมาจงใจเหมือนกะเราคนในนั้นเขาก็เข้าใจผิดว่าเป็นเราดิ

อันนี้มดในบอร์ดนั้น ว่าผมครับ ผมเลยไม่ยอมครับ อยู่ดีๆมาด่าผมแบบนี้ เป็นทั่นยอมหรอ ผมเลยตอกกลับว่า

อ่าว ทำไมมาด่าผมแบบนี้ล่ะ อายะ มันชื่อคุณตั้งกะเมื่อไหร่ถามหน่อย คราวนั้นใช้อะไรเจสๆไม่ใช่หรอ ผมก็อุตส่าวงเล็บไว้แล้วว่าเป็นชื่อผม

แล้วเข้าmircอะไรนั่นน่ะ บ้ารึเปล่าครับ ผมก็บอกอยู่โต้งๆว่าMSN

แล้วอายะน่ะมันชื่อคุณตรงไหนไม่ทราบครับ ในโลกนี้มีคนชื่ออายะกี่แสนคนครับ ผมชอบของผมครับ ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับคุณแม้แต่น้อย

ป.ล.แล้วไอ้คนที่เอาชื่อจริงกรูมาโพสท์ในนี้เค้าเรียกอะไรครับ เรียกซะ ไอ้แจ๊คเนี่ยะ มันยิ่งกว่าอีกนะครับ

จะปล่อยเกรียนอ่านดีๆก่อนครับ

ไม่อยากด่ามากกว่านี้ เพราะเดี๋ยวเกรียนจะแตกจริงๆ แต่ถามหน่อยตกลงชื่ออะไรกันแน่(วะ) โกรธ โกรธ โกรธ

อันนี้ผมไปฟ้องมั่งได้มั้ยว่าผิดกฏ เพราะมันอ้างชื่อจริงผมเลยนะ

****เพิ่มเติมหน่อยครับ โกรธจริงๆตอนนี้

เฮ้ย อยากมีเรื่องจริงๆหรอไงครับ ลองแหกตาอ่านดีๆนะครับ ใช้สมองที่มีแค่น้อยนิดอ่านดีๆ ใครนะครับที่มันเคยด่าว่าอย่าเอาชื่อจริงกรูมาโพสท์ แล้วไหนชื่อจริงของคุณครับ อย่าบอกนะว่าเปลี่ยนชื่อเป็นอายะ แล้วอีกอย่างชื่อของผมมันมีอะไรต่อท้ายรึเปล่าครับ มันมีไอ้คำว่า คิโตะ ตรงไหนไม่ทราบ ผมเลิกที่จะมานั่งกล่าวถึงคุณแล้วนะครับ เพราะมันเสียเวลา เสียสมอง เสียสติด้วย ที่จะเอาชื่อคนที่ตัวเองเกลียดมาเป็นชื่อของตัวเอง

ในที่นี้ขอชี้แจงว่า อายะ ในที่นี้ เนื่องจากผมดูเรื่อง 1 litre of tear แล้วผมชอบในตัวละครในเรื่องนี้ครับ ผมจึงได้ใช้ชื่อนี้ในMSN

ส่วนคนที่กล่าวอ้างว่าผมเอาชื่อไปใช้ เค้าใช้ว่า คิโตะ อายะ ไม่ใช่หรอครับ ซึ่งเป็นคนที่มีตัวตนจริงๆ ซึ่งเป็นคนเขียนไดอารี่เรื่อง 1litre of tear ซึ่งมันเป็นคนละคนกัน เข้าใจมั้ยครับ

ยังไงผมไม่ยอมแน่ ถ้าไม่ออกมาขอโทษผม

ยังไม่จบครับ เค้ากลับมาแล้วด่าผมว่า

ไม่รู้มีจุดประสงค์อะไรกันแน่แต่ตั้งกระทู้ว่ามดฟีเวอร์เกรียนแตกแล้วมดที่ชื่ออายะมีกี่คนเชียวจงใจตั้งชื่อแบบนี้เขาเรียกหาเรื่อง

เหตุเกิดเพราะไปด่าที่เอาชื่อจิงเราไปลงในjpgตัดต่องี่เง่าที่ชื่อfever weakly
แล้วจากนั้นก็จองล้างจองผลาญ
ไม่รู้คุณจะงี่เง่าด้วยสาเหตุอะไรก็ไม่รู้หรอกนะแต่ทำงี้มันไม่ต่างจากเด็กเลย
คุณจะเคยทำดีหรือชั่วอะไรไว้ไม่รู้หรอกนะแต่รู้ว่ากับเราคุณก็สิ่งที่เห่าได้ตัวนึง
memberคุณก็ชื่อjackiesจะเรียกไอ้แจ๊กก็คงไม่ผิดอะไรมั้งเพราะคุณเอาชื่อจริงไปลงในfever weaklyไม่เห็นจะผิดอะไรเลย
จะฟ้องอะไรก็ฟ้องไปเถอะยังไงในสายตาคุณก็ตัวที่เห่าได้ตัวนึงแหละกัดก็ไม่เจ็บแต่ชอบเรียกร้องความสนใจ
คนอื่นจะว่าไงไม่สนหรอกจะทำไงก็เชิญเซงมาหลายกระทู้และที่ต้องพาดพิงมาถึงตัวเรา
เบื่อนักเลงคีย์บอร์ดที่กากๆคนนี้จริงๆจะเอาไงก็เชิญเหอะแค่อยากมาระบาย
เห่าหอนดีนักแลตอนคุณดูหมิ่นเราขอโทษสักคำเคยไหมคุณเกรียน

จบเรื่องตรง เรบ ของผมกะมันโดนมดทั่นอื่นลบ

คิดว่ายังไงครับ อยากมาระบายครับ เซ็ง

มันถูกแล้วหรอครับที่บอร์ดนั้นยังปล่อยให้มดแบบนี้ลอยนวล
jackies
jackies
Administrator

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Empty Re: ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Mr.touch_blue_life Tue Jun 19, 2007 2:41 pm

อินี่ มัน - - โว้ยยย อ่าแนล้วคันปากเลย

ไครจะเอาทำเมียเนี่ย

- - คนชื่ออายะ สงสัยมีมันคนเดียวแน่ๆเลย

เอาแต่ว่าคนอื่น เมิงไม่ตูตัวเองมั่งฟระ

Mr.touch_blue_life
เพิ่งหัดเล่น

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Empty Re: ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Plugz Tue Jun 19, 2007 4:36 pm

ไม่ต้องสนใจครับ ตาแจ๊ค

ชื่อซ้ำแล้วไงครับ มีลิขสิทธิ์ปะ
1 Litre ทั้งโลกมีเจ้แกดูคนเดียวเหรอไง

คิดซะว่ายังไงก็สูงกว่าคนพรรค์นี้อยู่แล้ว
เรื่องการโกหกนั้นทำให้ตัวเองดูด้อยค่าและตกต่ำกว่าคนอื่นอยู่แล้ว
ฉะนั้นอย่าคิดเยอะ
Plugz
Plugz

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29

ตัวละคร
HP:
ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Left_bar_bleue10/10ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Empty_bar_bleue  (10/10)
EXP:
ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Left_bar_bleue0/50ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม Empty_bar_bleue  (0/50)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Janaru Tue Jun 19, 2007 6:10 pm

1เสียงหนับหนุนทั่นแจ็คอย่าคิดมากงับช่างมัน มีพฤติกรรมยังง
มะนานก็ถูกปลดงับ
อินี่ มัน - - โว้ยยย อ่าแนล้วคันปากเลย

ไครจะเอาทำเมียเนี่ย

- - คนชื่ออายะ สงสัยมีมันคนเดียวแน่ๆเลย

เอาแต่ว่าคนอื่น เมิงไม่ตูตัวเองมั่งฟระ
อืมผมว่าคงมะมีหรอกเพราะเค้ามะใช่ผู้หญิงมั้งตามความคิดผมนะแต่ถ้าใช่คงเป็นอย่างที่
ท่านพูดละ

สังสัยผีเจาะปากมากเกิดมั้งงับ- -ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม 184563

Janaru

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by dogaomza Tue Jun 19, 2007 8:13 pm

มันก้อน่าจะทะเลาะอยู่อะนะ เพราะว่าชื่อนี้ มันหวงขนาดนั้นเลยหรอ

ไม่หวายๆ อย่างนี้ต้องปติรูป - -*
dogaomza
dogaomza

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by StealthUser Tue Jun 19, 2007 10:41 pm

เอาอะไรนักหนากะชื่อ
เฮ้อ
StealthUser
StealthUser

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by cross Wed Jun 20, 2007 7:30 am

ง่ะ
นี่ ชิมิ
วิคลี่ถึงหายไป เหอๆ

cross
เริ่มเป็นเพลง
เริ่มเป็นเพลง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 20

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Red Wed Jun 20, 2007 12:57 pm

cross เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:ง่ะ
นี่ ชิมิ

ไม่ใช่เหตุผลนี่เน้อ เเค่คนใน สนพ. อู้เท่านั้นเอง ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม 591357
Red
Red
Moderator
Moderator

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by jackies Wed Jun 20, 2007 7:33 pm

Red เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
cross เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:ง่ะ
นี่ ชิมิ

ไม่ใช่เหตุผลนี่เน้อ เเค่คนใน สนพ. อู้เท่านั้นเอง ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม 591357

จ้ากกกกกกกกกกกก ไหงแกมาแฉอย่างงี้ ทั่น คิดยังไงกับการที่มดทะเลาะกับเมม 504665
jackies
jackies

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by falconforce Wed Jul 04, 2007 12:51 am

/me มานั่งดูเขาถกประเด็นที่ตัวเองไม่รู้เรื่อง =___=

falconforce

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™