4Leaf : Music Lover
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ

3 posters

Go down

ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ Empty ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Admin Thu Jun 07, 2007 11:09 am

ข่าวสารเกี่ยวกับบอร์ดเรา เข้ามาอ่านได้ที่นี่นะครับ
Admin
Admin
Administrator

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

http://4leaf.4umer.com

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ Empty หากคนภายในบอร์ดเยอะเราจะ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Admin Thu Jun 07, 2007 11:14 am

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านสู่ 4Leaf Board นะครับ

ข้อบังคับ
สมาชิกทุกท่านที่ไม่มีการขยับบอร์ด (Inactive) เกิน 1 เดือน จะถูกลบ id นะครับ

ความตั้งใจในอนาคต
- มีการเปิด Academy เ่ช่น หมวดการสอนการเล่นเครื่องดนตรีชนิดต่างๆ และคำแนะนำของสมาชิกสามารถเข้าไปโพสถามตอบและให้คำแนะนำได้
- มีการเปิด Union การตั้งพรรคพวกขึ้นมาลักษณะคล้ายแฟนคลับของสมาชิก จะมีฟอรั่มปักหมุดเป็นของตัวเอง
ทั้งนี้จำเป็นต้องดูเรื่องจำนวนสมาชิกด้วย ถึงจะให้ตั้ง Union ได้
- Shoutbox กล่องข้อความ สามารถประกาศบอกทุกสิ่งทุกอย่างได้
ขึ้นอยู่กับความประพฤติของสมาชิกกับจำนวนสมาชิก

ขณะนี้ทางเราได้ทำการคัดเลือกสมาชิกที่ดีเข้ามาเป็น Moderator หน้าใหม่เพิ่ม
เพื่อควบคุมและรักษาให้บอร์ดเป็นระเบียบและน่าอยู่

การพิจารณา
1. ระยะเวลาการตั้งแ่ต่สมัครจนถึงปัจจุบันของสมาชิก
2. จำนวนการตอบและความสร้างสรรค์ในการตอบกระทู้
3. นิสัยตัวสมาชิกที่กระทำต่อบอร์ด ณ ปัจจุบัน

ทั้งนี้การตัดสินจะเป็น Moderator ชุดปัจจุบันเสนอชื่อมานะครับ

ขอให้สนุกและยินดีต้อนรับสู่ 4Leaf ครับ
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

http://4leaf.4umer.com

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ Empty มีไอค่อนเพิ่มแล้วนะครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by jackies Wed Jun 13, 2007 2:45 pm

บอร์ดเรามีไอค่อนกระต่ายใช่มั้ยครับ

ตอนนี้เรามีหัวหอมมาด้วยแล้วนะครับ อิอิ ตามสะดวกจ้า

ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ 505693
jackies
jackies

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ Empty Re: ข่าวสารต่างๆภายในบอร์ดครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by engeng Wed Jun 13, 2007 3:54 pm

ไม่หมวยสวยไม่ได้รึไงย๊ะ วาดน่ารักดีนะแกกกกก

engeng
เพิ่งหัดเล่น
เพิ่งหัดเล่น

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™